takardar kebantawa

A cikin wannan Sirri na Sirri, kalmomin "Entropik" ko "Entropik Technologies" ko "AffectLab" ko "Chromo" ko "Mu" ko "Mu" ko "Namu" suna nufin duk gidajen yanar gizo (ciki har da amma ba'a iyakance ga // www.entropik). .io // www.affectlab.io // www.chromo.io da duk abubuwan da ke da alaƙa da yanki da yanki) tare da samfura da sabis mallakar Entropik ko sarrafawa da rassan sa.

Za a karanta wannan Dokar Sirri tare da Sharuɗɗan Amfani ("Sharuɗɗan") da aka saita a https://www.entropik.io/terms-of-use/. Duk wani babban kalma da aka yi amfani da shi amma ba a fayyace shi ba a cikin wannan Manufofin Sirri zai sami ma'anar da aka danganta shi da shi a cikin Sharuɗɗan.

Wannan Tsarin Sirri yana bayanin yadda kuma lokacin da Entropik ke tattara bayanai daga masu amfani da ƙarshensa, abokan ciniki ko daga Masu Amfani da Entropik Rijista (gare ku, "Kai"), wanda zai iya haɗa da bayanan da ke gano ku ("Bayanin Gano Kai"), yadda muke amfani da irin wannan bayanin. , da kuma yanayin da za mu iya bayyana irin wannan bayanin ga wasu. Wannan manufar ta shafi (a) masu amfani da suka ziyarci gidajen yanar gizon Entropiks; (b) masu amfani da yin rajista zuwa dandamalin SaaS na Entropik; ko (c) masu amfani ta amfani da ɗayan sabis/samfuran Entropik (ciki har da shiga cikin electroencephalogram (“EEG”), coding na fuska, bin diddigin ido, duban ido ko binciken binciken). amintattun abokan ciniki ko abokan haɗin gwiwa waɗanda za su iya amfani da sabis na Entropik. Don bayani game da ayyukan sirri na ɓangare na uku, da fatan za a tuntuɓi manufofin keɓaɓɓen su.

Yarda

Za a ɗauka cewa kun karanta, fahimta kuma kun yarda da sharuɗɗan kamar yadda aka tanadar a cikin wannan Dokar Sirri. Ta hanyar ba da izinin ku ga wannan Dokar Sirri, Kuna ba da izini ga irin wannan amfani, tarawa da bayyana bayanan da za a iya ganewa kamar yadda aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri.

Kuna da damar ficewa daga ayyukan Entropik Technolgies a kowane lokaci. Bugu da kari, Kuna iya, ta hanyar aika imel zuwa info@entropik.io, bincika ko Muna da bayananku na Ganewa, kuma kuna iya neman mu mu share da lalata duk waɗannan bayanan.

A yayin da aka yi amfani da sabis na Entropiks a madadin kowane mutum (kamar yaro / iyaye da dai sauransu), ko a madadin kowane mahaluži, Don haka kuna wakiltar cewa an ba ku izinin karɓar wannan Dokar Sirri da raba irin waɗannan bayanan kamar yadda ake buƙata. a madadin irin wannan mutum ko mahaluži.

Idan akwai wata tambaya, doka, sabani, ko korafe-korafe, da fatan za a tuntuɓi imel ɗin jami'in ƙararrakin da aka ambata a ƙasa, wanda zai gyara batutuwan cikin wata ɗaya daga ranar da aka karɓi korafin:

  • Jami’in Kokarin: Bharat Singh Shekhawat
  • Tambayoyin Tambayoyi na Imel ID: grievance@entropik.io
  • ID na Imel na Tambaya na doka: legal@entropik.io
  • Waya: +91-8043759863

Bayanan da muke tattarawa da kuma yadda muke amfani da su

Bayanin Tuntuɓa: Kuna iya ba mu bayanin tuntuɓar ku (kamar adireshin imel, lambar waya, da ƙasar zama), ko ta hanyar amfani da sabis ɗinmu, fom akan gidan yanar gizon mu, hulɗa tare da tallanmu ko ƙungiyar tallafin abokin ciniki, ko ta hanyar mayar da martani ga binciken Entropik.

Bayanin amfani Muna tattara bayanan amfani game da ku, gami da shafukan yanar gizon da kuke ziyarta, abin da kuka danna, da ayyukan da kuke yi, ta kayan aiki kamar Google Analytics ko wasu kayan aikin a duk lokacin da kuke hulɗa tare da gidan yanar gizon mu da/ko sabis.

Bayanan na'ura Muna tattara bayanai daga na'urar da aikace-aikacen da kuke amfani da su don samun damar ayyukanmu. Bayanai na na'ura galibi suna nufin adireshin IP ɗin ku, sigar tsarin aiki, nau'in na'ura, tsarin aiki da bayanin aiki, da nau'in burauza.

Bayanin Log Kamar yawancin gidajen yanar gizo a yau, Sabar gidan yanar gizon mu tana adana fayilolin log ɗin da ke rikodin bayanai duk lokacin da na'ura ta shiga waɗannan sabar. Fayilolin log ɗin sun ƙunshi bayanai game da yanayin kowane damar, gami da asalin adiresoshin IP, masu ba da sabis na intanit, albarkatun da ake kallo akan rukunin yanar gizon mu (kamar shafukan HTML, hotuna, da sauransu), nau'ikan tsarin aiki, nau'in na'ura, da tambarin lokaci.

Bayanin Magana: Idan kun isa gidan yanar gizon Entropik daga tushen waje (kamar hanyar haɗi akan wani gidan yanar gizon ko a cikin imel), Muna yin rikodin bayanai game da tushen da ya kai ku zuwa gare mu. Bayani daga wasu ɓangarorin uku da abokan haɗin gwiwa: Muna tattara bayananku da ake iya gane kansu ko bayanai daga wasu kamfanoni idan kun ba da izini ga waɗancan ɓangarori na uku don raba bayanin ku tare da Mu ko kuma inda kuka sanya wannan bayanin a bainar jama'a akan layi.

Bayanin asusu Lokacin da kuka yi rajista akan dandalinmu na kan layi, Za ku zama mai amfani mai rijista ("Mai Amfani da Entropik Rijista"). Yayin irin wannan rajista, Muna tattara sunan farko da na ƙarshe (tare da ake kira cikakken sunan), sunan mai amfani, kalmar sirri, da adireshin imel.

Bayanin lissafin kuɗi Kamfanin (("Entropik") ba ya neman ko tattara duk wani bayanan katin kiredit na mai amfani a matsayin wani ɓangare na binciken kasuwa ko sabis na binciken mabukaci. Duk da haka, don aiwatar da biyan kuɗi da suka shafi lissafin kuɗi, abokin aikinmu na lissafin Stripe ko makamancin haka. ayyuka na iya buƙatar shigar da bayanan katin kiredit don sarrafa kuɗin, kuma ba a adana bayanan tare da Entropik.

Bayanin da aka tattara yayin amfani da sabis ɗinmu Idan kun shiga cikin EEG da/ko bin diddigin ido da/ko lambar fuska da/ ko binciken binciken da Entropik ke gudanarwa, ƙila a buƙaci ku ba da damar yin amfani da kyamarar gidan yanar gizon kuma ku yarda da kasancewar bidiyon fuskarku. rubuta. Dole ne ku ba da takamaiman izini don ba da damar kyamarar gidan yanar gizon tattara bidiyo(s) na fuskar ku. Ana iya janye yarda a kowane lokaci yayin zaman ta soke zaman. Kwamfutocinmu suna nazarin bidiyon fuska don ƙididdige waƙoƙin kallon ido (jeri na x, y coordinates) da algorithms codeing na fuska don tantance motsin rai. Bidiyoyin ba su da alaƙa da ku sai ta hanyar bayanan da kuka shigar don shiga cikin binciken (kamar amsoshin tambayoyin bincike). Ta hanyar shiga cikin binciken AffectLab EEG, Kun yarda da tarin mu na ƙwaƙƙwaran ƙwalwar ku ta amfani da AffectLab ko na'urar kai (s) abokan haɗin gwiwa don tantance fahimi da sigogi masu tasiri.

Sauran ayyukan da kuka haɗa zuwa asusunku Muna karɓar bayani game da ku lokacin da ku ko mai gudanar da ku kuka haɗa ko haɗa sabis na ɓangare na uku tare da Sabis ɗinmu. Misali, idan ka ƙirƙiri asusu ko shiga cikin Sabis ɗin ta amfani da takaddun shaidarka na Google, muna karɓar sunanka da adireshin imel kamar yadda saitunan bayanan martaba na Google suka ba da izini don tabbatar da kai. Kai ko mai gudanar da aikin ku kuma kuna iya haɗa Sabis ɗinmu tare da wasu ayyukan da kuke amfani da su, kamar don ba ku damar shiga, adanawa, raba da shirya wani abun ciki daga wani ɓangare na uku ta hanyar Sabis ɗinmu. Bayanin da muke karɓa lokacin da kuka haɗa ko haɗa Sabis ɗinmu tare da sabis na ɓangare na uku ya dogara da saitunan, izini da manufofin keɓantawa wanda sabis na ɓangare na uku ke sarrafawa. Ya kamata ku bincika saitunan sirri koyaushe da sanarwa a cikin waɗannan sabis na ɓangare na uku don fahimtar abin da bayanai za a iya bayyana mana ko raba tare da Sabis ɗinmu.

Har yaushe ake adana bayananku? Muna adana bayanan da za a iya gane su har tsawon lokacin da ake buƙata don bincikenmu da dalilai na kasuwanci kuma kamar yadda doka ta buƙata ko har sai mun sami buƙatu daga gare ku don share iri ɗaya. Lokacin da ba za mu ƙara buƙatar irin waɗannan bayanan da za a iya gane su ba, za mu share su daga tsarin mu.

Ana share bidiyon fuska na dindindin a cikin kwanaki 30 da zarar Ka ba mu buƙatun rubutu don share bidiyon (s) da aka buga binciken. Hotunan fuska ba za a haɗa su da kowane Bayanin da za a iya gane kansa ba kuma za a adana shi kawai don inganta daidaiton samfuran AffectLab ko Entropik.

EU GDPR - Maɓallin Bayyana Haƙƙin Ko da yake Entropik yana sarrafa bayanai akan buƙatar mai sarrafa bayanai (kasancewar Entropik Mai Amfani), Muna son tabbatar da cewa zaku iya aiwatar da haƙƙoƙin ku a ƙarƙashin Babban Dokar Kariyar Bayanai ta Tarayyar Turai ("EU GDPR" ). A farkon da ƙarshen zama, muna ba ku maɓalli mai ɗaure da bayanan bidiyon fuskarku ko motsin kwakwalwa (ko da bayan gogewa). Idan kun tuntube mu kuma ku ba mu wannan maɓalli, za mu iya ba ku matsayin bayanan bidiyon fuska da aka tattara. Entropik kuma ya samar da masu amfani da Entropik Rijista tare da kewayon kayan aiki don taimaka musu sarrafa haƙƙoƙin su lokacin da suka shiga cikin zamanmu.

Amfani da Kukis Muna iya amfani da kukis na ɓangare na farko (kananan fayilolin rubutu waɗanda gidan yanar gizon mu ke adanawa/s a cikin kwamfutarku) akan rukunin yanar gizon mu don ɗaya ko fiye daga cikin dalilai masu zuwa: don taimakawa gano keɓaɓɓen baƙi da masu dawowa da/ko na'urori; gudanar da gwajin A/B; ko gano matsaloli tare da sabobin mu. Masu bincike ba sa raba kukis na ɓangare na farko a cikin yanki. Entropik baya amfani da hanyoyi kamar cache mai bincike, kukis na Flash, ko ETags, don samun ko adana bayanai game da ayyukan binciken gidan yanar gizo na masu amfani. Kuna iya saita abubuwan da ake so na burauzar ku don ƙin duk kukis idan kuna son hana yin amfani da kukis.

Bayyana Bayani ga Ƙungiyoyin Na Uku Ba mu raba bayaninku da ake iya ganewa tare da wasu ban da kamar haka.

(1) Bayanin Masu Ba da Sabis, gami da bayanan mai amfani na Entropik, da duk wani Bayanin Gano da ke ƙunshe a ciki, ana iya raba shi tare da wasu kamfanoni na ɓangare na uku da daidaikun mutane waɗanda ke taimakawa sauƙaƙe fasahohin fasaha da gudanarwa na ayyukan Entropik (misali, sadarwar imel) ko yin ayyuka. masu alaƙa da gudanarwar Entropik (misali, sabis na baƙi). Waɗannan ɓangarori na uku suna yin ayyuka a madadinmu kuma suna da aikin kwangilar kar su bayyana ko amfani da bayanan mai amfani na Entropik don kowane dalili kuma suyi amfani da isassun matakan tsaro don hana samun damar shiga irin wannan bayanan mara izini. Koyaya, Entropik ba zai ɗauki alhakin faruwar abin da ke bayyana bayanan da ake iya ganowa ba sakamakon keta ko rashin tsaro ta kowane ɓangare na uku.

Muna amfani da sabis ɗin samar da gubar da Leadfeeder ke bayarwa, wanda ke gane ziyarar kamfanoni zuwa gidan yanar gizon mu dangane da adiresoshin IP kuma yana nuna mana bayanan da ke da alaƙa da jama'a, kamar sunayen kamfani ko adireshi. Bugu da ƙari, Jagoran jagora yana sanya kukis na ɓangare na farko don ba da haske kan yadda baƙi ke amfani da gidan yanar gizon mu, da kayan aikin aiwatar da yanki daga abubuwan da aka bayar (misali, “leadfeeder.com”) don daidaita adiresoshin IP tare da kamfanoni da haɓaka ayyukan sa. Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci www.leadfeeder.com. Kuna iya ƙin sarrafa bayanan sirrinku a kowane lokaci. Don kowace buƙatu ko damuwa, da fatan za a tuntuɓi Jami'in Kariyar Bayananmu a privacy@leadfeeder.com.

(2) Doka da Tsarin Shari'a Entropik kuma yana da haƙƙin bayyana duk wani bayanin mai amfani na abokin ciniki (gami da Bayanin Gane Kai) zuwa: (i) bi dokoki ko amsa buƙatun halal da hanyoyin shari'a, shari'a, ko umarnin kotu. ; ko (ii) don kare haƙƙin da kaddarorin Entropik, wakilan mu, abokan ciniki da sauran su gami da aiwatar da yarjejeniyoyin mu, manufofinmu, da sharuɗɗan amfani; ko (iii) a cikin gaggawa don kare lafiyar Entropik, abokan cinikin sa, ko kowane mutum.

(3) Kasuwancin Kasuwanci Idan Entropik, ko kuma dukkan kadarorinsa, wani kamfani ne ko mahallin magaji ya samu, bayanan abokin ciniki na Entropik zai zama ɗaya daga cikin kadarorin da mai siye ko magaji ya canjawa ko samu. Kun yarda cewa irin wannan canja wurin na iya faruwa kuma duk mai siye ko magajin Entropik ko kadarorinsa na iya ci gaba da tattarawa, amfani da bayyana bayanan ku da aka samu kafin wannan canja wuri ko siye kamar yadda aka tsara a cikin wannan manufar.

Tsaron Bayanin Gane Naku Tsaro Tsaron Bayanin Gane Naku na da mahimmanci a gare mu. Muna bin ka'idodin masana'antu gabaɗaya karɓuwa don kare Bayanin Gano Kai da aka ƙaddamar mana, duka yayin watsawa da kuma da zarar mun karɓa. Misalan waɗannan sun haɗa da iyakancewa da kariya ta kalmar sirri, babban tsaro na jama'a/maɓallai masu zaman kansu, da ɓoyewar SSL don kare watsawa. Koyaya, ku tuna cewa babu hanyar watsawa akan Intanet, ko hanyar adana kayan lantarki, da ke da aminci 100%. Don haka, ba za mu iya ba da garantin cikakken tsaro na Bayanan Gane Kanku ba.

Bangaren Kaya na ɓangare na uku Gidan yanar gizo(s) na Entropik na iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa wasu gidajen yanar gizo. Lura cewa lokacin da kuka danna ɗayan waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon, zaku shigar da wani gidan yanar gizo wanda ba mu da iko akansa kuma ba za mu ɗauki alhakinsa ba. Sau da yawa waɗannan gidajen yanar gizon suna buƙatar Ka shigar da bayanan da za a iya gane kansu. Muna ƙarfafa ku ta haka ne muke ƙarfafa ku da ku karanta manufofin keɓantawa na duk waɗannan rukunin yanar gizon, saboda manufofinsu na iya bambanta da Manufar Sirrin mu. Don haka kun yarda cewa ba za mu ɗauki alhakin duk wani keta sirrin ku ko bayanan da za a iya tantancewa ba ko kuma duk wani asarar da kuka yi ta amfani da irin waɗannan gidajen yanar gizo ko ayyuka. Abubuwan da aka haɗa ko keɓancewa ba su da nuni ga duk wani amincewa ta Entropik na gidan yanar gizon ko abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon. Kuna iya ziyartar kowane gidan yanar gizo na ɓangare na uku da ke da alaƙa da gidan yanar gizon Entropik akan haɗarin ku.

Bugu da ƙari, gidan yanar gizon Entropik na iya ba da izini ga wasu abubuwan da kuka ƙirƙira, waɗanda sauran masu amfani za su iya shiga. Irin waɗannan masu amfani, gami da kowane masu daidaitawa ko masu gudanarwa, ba wakilai ko wakilai masu izini ba ne, kuma ra'ayoyinsu ko bayanansu ba lallai bane su yi daidai da na Entropik, kuma ba a ɗaure mu da kowace kwangilar hakan ba. Entropik a bayyane yake watsi da duk wani abin alhaki na duk wani abin dogaro ko rashin amfani da irin waɗannan bayanan da ka ke bayarwa.

Sharuɗɗa na Musamman ga mazauna EU

Haƙƙin mazauna EU a ƙarƙashin EU GDPR Idan kai ɗan ƙasa ne na Tarayyar Turai ("EU"), Kana da wasu haƙƙoƙin ƙarƙashin EU GDPR dangane da yadda wasu ke sarrafa bayananka na sirri. Waɗannan haƙƙoƙi sune:

  1. Haƙƙin sanar da yadda ake amfani da bayanan keɓaɓɓen ku.
  2. Haƙƙin samun damar bayanan sirri da yadda ake sarrafa su.
  3. Haƙƙin gyara bayanan sirri mara kyau ko mara kyau.
  4. Haƙƙin goge duk ko kowane bayanan sirri.
  5. Haƙƙin hana sarrafawa, wato, haƙƙin toshewa ko murkushe sarrafa bayanan ku.
  6. Haƙƙin ɗaukar bayanai - wannan yana bawa mutane damar riƙewa da sake amfani da bayanan sirri don manufar kansu.
  7. Haƙƙin ƙi, a wasu yanayi, yin amfani da bayanan keɓaɓɓen ku ta hanyar da ta bambanta da manufar da aka samar da ita.
  8. Haƙƙin hana yanke shawara ta atomatik ko bayanin martaba dangane da bayanan ku ba tare da sa hannun ɗan adam ba.

Idan kuna son aiwatar da waɗannan haƙƙoƙin, tuntuɓe mu a gdpr@entropi.io.

Maximize Your Research Potential

Experience why teams worldwide trust our Consumer & User Research solutions.

Book demo

Book a Demo

Thank You!

We will contact you soon.